วัดชัยมงคลธรรมวราราม(ไหล่หินใหม่ ธ.)
กรุณา Log in เข้าสู่ระบบ
หรือ สมัครสมาชิก กับเราก่อน เพื่อเข้าสู่ระบบ


ขอบคุณที่มาเยือน
ขอให้ทุกท่าน เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ตลอดกาลนานเทอญ

ติดต่อ. วัดชัยมงคลธรรมวราราม(วัดไหล่หินใหม่ ธ.) ต.ไหล่หิน อ.เกาะคา จ.ลำปาง 52130
โทร. 0-5427-4011
ข่าวประชาสัมพันธ์
วัดชัยมงคลฯ ขอเชิญเข้าร่วมโครงการสร้างชุมชนเข้มแข็งและการพัฒนาอย่างยั่งยืน ตามหลักปรัชญาพอเพียง >>รายละเอียด
ธรรมะสว่างใจเรื่องร่วมสร้างชุมชนเข้มแข็งและสังคมคุณธรรม>>รายละเอียด
เชิญพุทธศาสนิกชนทุกท่านร่วมทำวัตรเช้า(05.00 น.)-เย็น(20.00 น.)

เพิ่มเติม ข่าวโครงการ  ข่าวกิจกรรม
ค้นหา
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search


เวลาขณะนี้ Fri Dec 14, 2018 12:59 pm

MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 

Thu 01 Nov 2018 

  •  

Fri 02 Nov 2018 

  •  

Sat 03 Nov 2018 

  •  

Sun 04 Nov 2018 

  •  

Mon 05 Nov 2018 

  •  

Tue 06 Nov 2018 

  •  

Wed 07 Nov 2018 

  •  

Thu 08 Nov 2018 

  •  

Fri 09 Nov 2018 

  •  

Sat 10 Nov 2018 

  •  

Sun 11 Nov 2018 

  •  

Mon 12 Nov 2018 

  •  

Tue 13 Nov 2018 

  •  

Wed 14 Nov 2018 

  •  

Thu 15 Nov 2018 

  •  

Fri 16 Nov 2018 

  •  

Sat 17 Nov 2018 

  •  

Sun 18 Nov 2018 

  •  

Mon 19 Nov 2018 

  •  

Tue 20 Nov 2018 

  •  

Wed 21 Nov 2018 

  •  

Thu 22 Nov 2018 

  •  

Fri 23 Nov 2018 

  •  

Sat 24 Nov 2018 

  •  

Sun 25 Nov 2018 

  •  

Mon 26 Nov 2018 

  •  

Tue 27 Nov 2018 

  •  

Wed 28 Nov 2018 

  •  

Thu 29 Nov 2018 

  •  

Fri 30 Nov 2018 

  •